เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ลามิน่าฟิลม์ CTX
Dhipaya_mazda2_02
LP TTS Aeropart
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

-->
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/Mazda2ThailandClub/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Mazda2Thailand พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: [X-THEME] ชุดแต่ง Mazda2 จาก รับติดตั้งถึงบ้าน  (อ่าน 27529 ครั้ง)

ออฟไลน์ HudCha

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 10601
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: มะเฒ่า
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: มาแล้ว!! ชุดแต่ง Mazda2 จากค่าย Carforfun ทรงใหม่ Hazumi
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 พ.ค. 2016, 00:55:52 »

สีขาวที่วงไว้ คือจุดที่แตกต่างจากทรงศูนย์ที่ผมเห็นตอนนี้
ทีแรกดูจากภาพเล็กไม่ชัด ขยายใหญ่ดู รายละเอียดหยาบ ๆอยากเห็นชัด ๆครับ ว่า รวมๆ แล้ว รุ่น Hazumi เป็นอยางไร, แต่ดูเหมือนจะสวยมากอยู่เหมือนกันนะครับ หากภาพชัดๆ กว่านี้คงจะดีไม่น้อย
 ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2016, 01:02:01 โดย GypsyFunk »

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Mazda2Thailand พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ carforfun

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2949
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: beam
Re: มาแล้ว!! ชุดแต่ง Mazda2 จากค่าย Carforfun ทรงใหม่ Hazumi
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 พ.ค. 2016, 20:53:30 »
อยากเห็นรูปชัดๆแบบ Sedan ทั้ง  5 มุมมองครับ
หน้าตรง, ข้างตรง, หลังตรง, หน้าเฉียงมุมข้าง, หลังเฉียงมุมข้าง
โดยคุณภาพของภาพ ชัด และใหญ่กว่านี้ครับ

ทั้งรุ่นทรงศูนย์ ดั้งเดิม และแบบ Hazumi
พึ่งทราบมาว่า Hazumi มันไม่เหมือนทรงศูนย์ ทีแรกคิดว่าเหมือนกัน

ด้านหลังเป็นไฟเบรคจริงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ค. 2016, 20:57:25 โดย carforfun »

ออฟไลน์ HudCha

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 10601
  • ชื่อเล่น: มะเฒ่า
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 พ.ค. 2016, 22:08:42 »
สวยไม่ผิดหวังจริงๆ เลยนะครับ :emo_051:

ขอบคุณมากๆ ครับคุณบีม, ขออภัยไม่ได้รับสาย พอดีอยู่ข้างนอก เสียงดังไม่ได้ยิน เห็นตอนดึกแล้วครับ :o, ขอบคุณอีกครั้งครับผม เดี๋ยวเข้าไปติดพรุ่งนี้เลยครับ แต่อาจสลับชิ้นข้างนะครับ :D

ออฟไลน์ korn@phuket

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 11930
  • จังหวัด: ภูเก็ต
  • ชื่อเล่น: กร
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18 ก.ค. 2016, 00:18:24 »
 ;)
อยากเห็นแบบนี้บ้างครับ พอดีผมลองตัดต่อจาก CX-3 มาใส่ดูนะครับ ชอบคิ้วดำรอบคันแบบนี้  ;)

น่าสนใจมากครับ

ออฟไลน์ Alonser

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 5182
  • ชื่อเล่น: Game
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 31 ส.ค. 2016, 15:22:39 »
ชุดแต่ง 4 ชิ้น 4 ประตูสีดำ(รถสีแดงนะครับ) จะให้มาติดตั้งให้แถวสนามบินสุวรรณภูมิ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

:) :) :)

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 พ.ย. 2016, 16:46:37 »
ชุดแต่ง 4 ชิ้น 4 ประตูสีดำ(รถสีแดงนะครับ) จะให้มาติดตั้งให้แถวสนามบินสุวรรณภูมิ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

:) :) :)

7,500 ครับ จบเลย

ออฟไลน์ Pricon

• No.097
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3677
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: เชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: ton
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: สวยจนต้องกราบ!! X-THEME Mazda2 จาก Carforfun
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 09 ธ.ค. 2016, 12:42:08 »
hazumi มีร้านที่เชียงใหม่ดิลไปบ้างป่าวครับ สวยมากเลย  8)

ออฟไลน์ Supergirl

• *
  • สมาชิก ID: 8852
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: AA
Re: สวยจนต้องกราบ!! X-THEME Mazda2 จาก Carforfun
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 02 ก.พ. 2017, 19:05:43 »
อยากเห็นชุดแต่ง x theam สีขาว 4D จังเลยค่ะ
ใครมีโพสให้ดูหน่อย
จะติดใส่รถค่ะ ชอบ สวยดีค่ะ

ออฟไลน์ nay_Ople

• *
  • สมาชิก ID: 19603
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: โอเปิ้ล
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 02 ก.ย. 2017, 13:05:34 »
แคมเปญครับ

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 14 มี.ค. 2018, 12:33:48 »
อยากเห็นชุดแต่ง x theam สีขาว 4D จังเลยค่ะ
ใครมีโพสให้ดูหน่อย
จะติดใส่รถค่ะ ชอบ สวยดีค่ะ

นี่ครับ