เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Dhipaya_Mazda2_03
TTS Aeropart Tai
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

-->
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/Mazda2ThailandClub/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Mazda2Thailand พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อบริษัทประกันภัยที่ถูกแบล็คลิส ในปี 2018  (อ่าน 193 ครั้ง)

ออฟไลน์ Black eye hunter.

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 26593
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: Black eye hunter.
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
สวัสดีครับเพื่อนๆ ช่วงใกล้สิ้นปีหลายคนคงเตรียมพร้อมที่จะหาที่ขับรถเที่ยวกันแล้วใช่ไหมละครับ ผมแนะนำครับน่าหนาวแบบนี้หนีไปเที่ยวภาคเหนือกันน่าจะฟินน่าดูครับ แต่เรื่องเที่ยวไม่ใช่ปัญหาครับ ปัญหาอยู่ที่ว่าเพื่อนๆลืมตรวจเช็คหรือเปล่าครับว่าประกันภัยรถยนต์หมดอายุเมื่อไหร่

ลืมตรวจเช็คกันใช่ไหมละครับ รีบๆไปเช็คดูครับ ถ้าเกิดขาดการต่ออายุแล้วประสบเหตุขึ้นมาต้องเสียตังจ่ายเองหมดเลยนะครับ แย่น่าดูเลยเงินจะไปเที่ยวต้องมาจ่ายค่าเสียหายหมด แล้วจะเที่ยวได้ไงละครับ

เดี๋ยวก่อน !!! ใครที่ขาดอายุแล้วกำลังจะต่ออย่าลืมเช็ค รายชื่อบริษัทประกันภัย ที่ถูกแบล็คลิสกันด้วยนะครับ โดยเฉพาะปีนี้เห็นว่าเจ้าใหญ่โดนกัน มีใครบ้างมาดูกันครับผม

บริษัท เจ้าพระยาประกันภัย จำกัด

ตอนแรกคิดว่าเป็นข่าวหลอกลวง เพราะผมเองก็ไม่คิดว่าบริษัทยักษ์ใหญ่แบบนี้นี่นะจะล้มได้ แต่ไม่มีอะไรแน่นอนในชีวิตครับ มีขึ้นก็ต้องมีลงอย่างสายน้ำที่พัดจากไป นอกเรื่องซะละ เอาเป็นว่าบริษัทเจ้าพระยาถูกแบล็คลิสจากหน่วยงาน คปภ. เรียบร้อยแล้วนะครับเพื่อนๆ ใครที่ทำกับบริษัทนี้รีบหาข้อมูลย้ายบริษัทประกันภัยด่วนเลยนะครับ

หรือเข้าไปอ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่ครับ : https://www.easyinsure.co.th/news/?p=2226

รีบๆก่อนหมดปีนี้นะครับ เดี๋ยวความคุ้มครองจะไม่ได้รับต่อเนื่องกัน ด้วยความเป็นห่วงเป็นใยจากสมาชิกตัวน้อยๆคนนึงครับ หากมีรายชื่อบริษัทประกันภัยที่ถูกแบล็คลิสอีก หรือมีอะไรจะมาอัพเดทให้อีกนะครับ พอดีผมเองเนี่ยแหละที่ไปทำกับบริษัทเจ้าพระยาแล้วเห็นข่าวเลยรีบเปิดอ่านแล้วนำมาแชร์ทันทีครับ ปล.ครับ สวัสดี สวีดัส ครับผม

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Mazda2Thailand พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!