เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/Mazda2ThailandClub/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Mazda2Thailand พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: Mazda2 Diesel 2015 ตัวทัอปมีเรือนไมล์แบบโชว์ความเร็วด้วยหรอครับ  (อ่าน 1582 ครั้ง)

ออฟไลน์ vw61mazda2

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 17272
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: Arty
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ไปเจอตัวท้อปมาคันนึงแต่ตรงเรือนไมล์เป็นโชว์มาตรวัดความเร็วไม่ใช่ รอบเครื่องอ่ะครับ แล้วก็ไม่มีจอ ADD แต่มีหน้าจอ info 7 นิ้ว ตัวท้อปลอทแรกๆมีสเปคนี้มั้ยครับ ขอบคุณครับ :emo_112:

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Mazda2Thailand พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ opor_bird

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 10702
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: โอปอ
มีแถบแดง คุ้นๆว่าตัวกลางมั้งครับ
ตัวทอป น่าจะแถบเงิน วัดรอบครับ

ออฟไลน์ jeab

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 5999
  • จังหวัด: มหาสารคาม
  • ชื่อเล่น: เจี๊ยบ
ใช้ 1.3 ท๊อป มีจอ ADD ระบุความเร็วแบบตัวเลข มีจอ MZD Connect มีหน้าปัทม์ระบุรอบเครื่อง แบบเข็มพร้อมความเร็วแบบตัวเลข ครับ

ออฟไลน์ IndyCafe

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 9634
  • พลังน้ำใจ : 1
นี้ตัวกลาง ดีเซล MY2016

ออฟไลน์ unfaithful

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 17188
  • จังหวัด: Saraburi
  • ชื่อเล่น: นิว
น่าจะเป็นตัวกลางดีเซล ปี 2016 นะครับ

เพราะปี 2015 ตัวกลางจอไม่มีจอ

Tags: