เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Dhipaya_Mazda2_03
TTS Aeropart Tai
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

-->
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/Mazda2ThailandClub/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Mazda2Thailand พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: บริการทำความสะอาดพรมรถยนต์ที่ถูกน้ำท่วมพรมรถยนต์ที่เปียกชื้น เนื่องจาก น้ำเข้ารถ  (อ่าน 76267 ครั้ง)

ออฟไลน์ tatong01

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1081
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: nonthaburi
  • ชื่อเล่น: tong
    • รางวัลและกิจกรรม

วางตัวแรงมาสะด้วยครับ กับ RB 25 DET มาล้างห้องเครื่องครับ
สวัสดี ครับ มากันอีกแล้วครับผลงาน การล้างทำความสะอาดห้องเครื่องยนต์ครับ กับ NISSAN A31 แต่ว่างเครื่องเป็นตัว RB 25 DET มาแทนเอาตัวแรงลงสะด้วยครับ 55555 แต่ผมไม่รู้ว่าทำเต็มมาหรือเปล่านะครับเพราะดู ๆ แล้วน่าจะยังนะครับ เพราะว่าเท่าที่ดูยังไม่เต็มครับ เทอร์โบเดิม แต่งโน้นนิดนี้หน่อยก็สวยแล้วครับ 55555 ติดแก๊สอีกต่างหาก ใครบอกว่ารถติดแก๊สล้างไม่ได้ ผมล้างเป็นร้อยคันแล้วมั่งนี้ ก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยสักคันเดียวนะครับ ล้างให้รู้ล้างให้เป็นไม่มีปัญหาแน่นอนครับ 555555 คันนี้ก็จัดตามระเบียบครับเงางามสะอาดตา ใหม่กริบเมื่อล้างออกมาเรียบร้อยแล้ว 555555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 22 พฤศจิกายน 2557 ครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Mazda2Thailand พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

มาจาก จ. ปัตตานี ครับ ทำภายในทั้งหมด จบที่ 7100 ฿
สวัสดีครับ มาแล้วกับผลงาน ฟอกเบาะ ฟอกพรมเพดาน ฟอกพรมพื้น ครับทำภายในทั้งหมด จบที่ 7100 ฿ ครับ ลูกค้าท่านนี้ได้โทรมานัดเอาไว้ล่วงแล้วครับ ไว้ วันหรือ สองวันเนี่ยละครับ พอถึงเวลาก็มาตามนัดครับ ดีกว่าที่คุยว่าจะเอารถเบนส์ เอสคราส เข้ามาทำครับ 55555 ชอบจริง ๆ ของจริงเนี่ย บอกคำเดียวเลยครับว่า ยังไม่ได้ทำ รถถัง กับรถ ยูนิมอกส์ของ ทหารเท่านั้นเองครับ 55555 แล้วดูเอาครับว่ามาจากที่ไหนนะครับ ผมนี้ดีใจจะตายชัก ที่รถในจังหวัดนี้ก็เข้ามาทำกับผม 55555 มาจากจังหวัด ปัตตานี ครับ ใต้สุดแล้วครับ แต่ยังเหลือ อีก 2 จังหวัดครับที่ยังไม่ได้มาทำกับผม 55555 พี่เขาเอารถมาทำงานนี้โดยเฉพาะเลยครับ 55555 เพราะว่าเท่าที่คุยกันคือแต่ก่อนพ่อนะเป็นคนใช้รถคันนี้ แต่พอมาพักหลัง ๆ จอดสะนานเลยครับ เล่นจอดจนมีเชื้อราขึ้นภายในรถได้เลยครับ 555555 พอพี่เขาเห็นผลงาน ก็โทรมาถามก่อนเลยว่าราคาเท่าไร ผมไม่แน่ใจในขนาดของรถ พี่เขาบอกว่าเป็นรถ SUV ก็คือจะเล็กกว่านิดเดียว ก็เลยบอกไปว่าผมขอดูหน้างานได้ไหมครับ เรื่องของเรื่องผมไม่รู้หรอกนะว่าพี่เขาอยู่ที่ จังหวัด ปัตตานี อ่ะครับ 55555 แต่พี่เขาตั้งใจจะมาทำที่ร้านอยู่แล้วครับ ก็เลยเอาขึ้นมาสะเลยครับ 55555 พอเห็นรถแล้วก็จัดแจงดูรายละเอียดข้างในเลยครับ พอดูเสร็จเรียบร้อยอุยมีเชื้อราขึ้นด้วยนิครับพี่ 55555ผมเช็ดออกไปบ้างแล้วนะเนี่ย ใช้น้ำสมสายชูผสมน้ำเช็ดออกครับ เดียวพี่ว่าเอาน้ำสมสายชูผสมน้ำแล้วเช็ดออกหรือครับ 555555 อัตราส่วนผสมครับ น้ำเปล่า 1 ต่อน้ำสมสายชู 3 ครับ 55555 เป็นตัวเพาะเชื้อดี ๆ เลยนะนี้ 55555 เอ้าไงเป็นอย่างนั้นละ คือพี่ผสมในอัตราที่ผิดนะครับ มันจะมีส่วนผสมกันอยู่ครับถึงจะเป็นตัวฆ่าเชื้อราได้เป็นอย่างดีครับ แต่ก็ไม่หมดทุกตัวนะครับ ใช่ ๆ ผมก็อ่านมาบ้างนะ 5555 ในเวปของผมมีหมดครับเกล็ด ความรู้เล็ก ๆ น้อย ๆ 55555 เดียวผมจัดการให้ครับ โอเคทำเลยครับผม กำลังทำ ๆ อยู่ก็เอะใจอะไรแว๊บ ๆ ดูที่ทะเบียน ถึงกับอึ่งไปเลย เลยเดินมาถามครับว่ามาจากที่ไหนครับ พี่เขาก็บอกมาจาก ปัตตานีครับ ผมพึ่งไปเอารถมานี้เอง 555555 กะจะเอามาใช้ในกรุงเทพด้วยครับ 55555 สุดยอด ได้เพิ่มอีกหนึ่งจังหวัดแล้ววุ้ย 55555 พี่เขาก็งงเลย ยังไงครับ ออ พี่ครับผมยังเหลืออีก 2 จังหวัดของทางภาคใต้เท่านั้นครับ คือสามจังหวัดชายแดนภาคใต้นะครับ ของพี่มาแล้วก็เหลืออีก 2 ครับ 5555 นอกนั้นผมทำมาครบทุกจังหวัดของประเทศไทยแล้วครับ 55555 ไม่เชื่อพี่ลองไปเปิดดูได้เลยครับว่ามาครบจริงไหม 55555 โหสุดยอด แปลว่ามาที่นี้ไม่ผิดหวังแน่นอนใช่ไหมครับ แน่นอนที่สุดครับพี่ 55555 จัดไปครับผม เดียวผมไปทำงานต่อก่อนเดียวลูกน้องจะหาว่าเจ้านายอูอีกครับ 55555 พี่เขาก็เดินออกมาดูอยู่เรื่อย ๆ ครับคุยกันมั่งหลายเรื่องครับ แต่ตอนท้ายดันคุยไปคุยมา มาจบในเรื่องการปฎิษัติธรรม นั่งสมาธิ 55555 เป็นไปได้ครับ คุยกันยาวเลยเรื่องนี้ พี่เขาเลยถามอีกว่าเดียวผมเอามาให้ขัดเคลือบสี คิดผมเท่าไร ผมขอเอาไว้เพียง 3500 ฿ เดียวจะทำให้ขาวหวอก ๆ เลยครับพี่ 55555 โอเคคราวหน้าเดียวเราเจอกันครับ ครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 27 พฤศจิกายน 2557 ครับ

สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับงาน ฟอกเบาะ ฟอกพรมหลังคา ครับ จบที่ 3000 ฿ ครับ ลูกค้าบอกว่าช่วย ๆ กันไปครับ 5555 จริง ๆ ราคานี้ไม่ได้นะครับ แต่อย่างว่าครับ ลูกค้าอยากให้รถสะอาดครับ เราก็เข้าใจอยู่เอ้า ช่วย ก็ ช่วยครับ 55555 คนรักรถเหมือนกันครับ 5555 ก็จัดไปตั้งแต่เช้ายันเย็นครับ เพราะวันนี้มีรถเข้ามา 5 คันที่ทำงานใหญ่ล้วน ๆ ครับ ทางร้านก็ต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยครับที่ทางร้านไม่สามารถเปิดรับล้างรถได้ครับ นัดมาวันอาทิตย์ล้าน ๆ นี้สิลูกค้าประจำที่แท้จริงครับ เพราะบอกคำเดียวเลยว่า ร้านนี้ล้างสะอาดสุดแล้วครับ เก็บทุกจุด ระเอียดยิบครับ สุดยอดแล้วในแถวนี้ครับ 5555 ลูกค้าเป็นคนพูดเองทั้งนั้นครับ ผมไม่นั่งเทียนเขียนแน่นอนครับ 55555 เรื่องจริง คือเรื่องจริงครับ คันนี้ก็ทิ้งรถเอาไว้ให้ครับจัดการเรียบร้อย สะอาดเลียม เบาะจากมาเป็นดวง ๆ แตพอมาถึงที่ร้านของเราโดนทำความสะอาดสะ เอี่ยมเลยครับ 55555 จัดไปจัดหนักทุกคันที่เข้ามาทำที่ร้านนี้ครับ 55555 พอถึงเวลาที่ลูกค้ามารับรถ ฏ้ให้ตรวจสอบสภาพภายในก่อนเลยครับว่า โอเคไหมครับ สะอาดไหมครับ ถ้าไม่ใหม่ก็ไม่ใช่ที่ร้านนี้ทำแล้วครับ 55555 ลูกค้าเดินดูรอบรถเรียบร้อยดี สะอาดมากเลยครับ ขอบพระคุณครับ ( เจ้าของร้านทำเองกับมือจะไม่สะอาดได้ไงวุ้ย 555555 ) ลูกค้าก็รับรถไปเป็นที่เรียบร้อยครับ 555555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสุงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 29 พฤศจิกายน 2557 ครับ

มาจากฝั่งธนครับ เพื่อมา ขัด - เคลือบสี โดยเฉพาะครับ จบที่ 1800 ฿
สวัสดีครับ ลูกค้าคันนี้มาจากฝั่งธนครับ เพื่อมา ขัด - เคลือบสีโดยเฉพาะเลยครับ เรื่องของเรื่องคือ เอารถไปเปลื่ยนโฉมใหม่มาครับ แต่ดันไม่จอดรถเอาไว้ให้ช่างเทียบสีสะก่อนแล้วค่อยเอากลับครับ ก็เลย ขาวกันคนละขั้วกันเลยครับ กันชนหน้า - หลัง แก้มหน้า ซ้าย - ขวา ก็เลยขาวโอโมกันไปเลย แต่ที่จริงแล้วคำว่าช่างก็ต้องบอกให้ลูกค้าเอามารถเทียบสีก่อนที่จะพ่นสีลงไปนะครับ เพื่อให้สีที่ทำออกมาเท่ากับสีที่ติดรถอยู่นะครับ ลูกค้าก็เลยมาให้ที่ร้านขัดให้บอกว่า พี่ครับเอาให้สีเท่ากันได้ไหมครับ 55555ไม่มีทางครับ และนี้โดนละอองสีมาอีกต่างหาก ( นึกในใจสีที่ได้มาก็ไม่โดนแล้วยังแถมละอองสีมาให้กูอีก 555555 นึกเอาเองนะครับ ) เอาเดียวผมจัดการให้ครับ มารับตอนเย็น ๆ นะครับ อย่างน้อย 3 ชั่วโมงครับ แถวนี้มีห้างให้เดินไหมครับพี่ ออมีครับแต่ถ้าจะดูหนังฟังเพล ง โน้นเลยครับ เซ็ลทรัลรัตนาธิเบศครับ คือไปทางไหนครับพี่ ผมไม่ใช่คนแถวนี้ครับ ผมมาจากฝั่งธนครับพี่ อ้าวหรอครับ โอเคเรียกแท็กซี่เลยครับ สบายกว่าครับ 555555 โอเคเดียวผมไปก่อนฝากด้วยนะครับพี่ ได้เลยครับผม 555555 จัดไปครับเก็บรายละเอียดทั้งคันก่อนเลยแล้วค่อยเอาละอองสีออกครับ พอเอาออกแล้วก็เครียร์หน้าสีอีกที่นึ่งครับเพื่อความสะอาดและค่อยเอายา 3M มารีนลงครับเพื่อความเงางามพอลงเสร็จเรียบร้อยปล่อยเอาไว้แปปนึ่งแล้วค่อยลงแว็กของ 3M เพื่อช่วยให้ฉำมากขึ้นไปอีกครับ จังนั้นลูกค้ามาถึงพอดีครับ ก็ถามเลยว่าเป็นไงบ้างครับพี่ เนี่ยละครับเท่าที่เห็นครับ เบอร์สีช่างเขาก็ผสมผิดเบอร์มาด้วยครับ เพราะขาวของฮอนด้า มันขาวคลำ ๆ ครับ จะไม่ขาววอกแบบนี้ ไอ้ที่ขาววอกแบบนี้เนี่ย จะมีเชฟโร่เรสกับมาสด้าเท่านั้นครับ เพราะขาวแต่ละยี้ห้อรถยนต์นั้นจะไม่เหมือนกันครับ แล้วทำไงดีครับพี่ ถ้าเป็นผมจะให้ขาววอกแบบนี้เลยทำใหม่ทั้งคันครับ แต่ไม่อาบน้ำนะครับ ขัดใหม่ทั้งคัน แล้วสีจะไม่หนา ดูยังก็ดูไม่ออกว่าไปทำสีมาครับ 55555 แต่ถ้าอาบน้ำละก้อ 55555 ปีกว่าก็ออกลายงากันแล้วครับเจ๋งสุด ๆ ที่ทำให้ลูกค้าไป 2 ปีครึ่งครับ แล้วก็ยังไม่มีใครลบสถิติผมได้ด้วยครับ 55555 แปลว่าพี่มีอู่สีด้วยหรอ ครับผม ทำครบวงจรครับ 55555 โหแต่ไกลผมไปหน่อยครับ ของดีก็หากันยากหน่อยครับอย่างนี้ละครับ สีรถผมเนี่ย 13 ปีแล้วนะครับ ที่ไม่เคยทำอะไรกับมันเลย เคลือบปีละครั้งครับ จอดกลางแดดทุกวันด้วยซ้ำครับ 5555555 สีรถรุ่นใหม่ ๆ ยังสู้ของผมไม่ได้เลยครับ ไม่เชื่อไปดูได้เลยครับจอดอยู่ทางโน้นครับ 555555 ขอบคุณครับพี่ได้อะไรอีกเยอะเลย 555555 ครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 30 พฤศจิกายน 2557 ครับ

มาถึงก็บอกคำเดียวเลยว่า ล้าง อัด ฉีด ครับ จบที่ 340 ฿
สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับ งานล้างห้องเครื่องครับ ลูกค้าท่านนี้เข้ามาถึงก็บอกเลยครับว่า ล้าง อัด ฉีด เป็นคำสมัยก่อนนะครับที่ใช้กับร้านทั่ว ๆ ไปครับ จัดไปครับ ร้านของเราทำได้ทุกรูปแบบครับ เป็นร้านเอกเทศแต่ดันมาอยู่ในปั๊มเติมแก๊ส 555555 มันผิดแค่โลเคชั่นเท่านั้นเองครับ แต่ขอบอกว่าฝีมือขั้นเทพหาตัวจับกับผมอยากครับไม่มีสะด้วยซ้ำครับ 555555 อะรไจะปานนั้น 55555 ฝันอยู่นะครับอย่าไปคิดมาก 55555 จัดไปครับล้าสะเลี่ยมเลย แต่เสียดายถ่ายตอนทำเสร็จไม่ทันครับ เพราะว่าผมยืนล้างรถลูกค้าที่เข้ามาอยู่เรียงตคิ้วกันเข้ามาเลยครับ 55555 ฌหนื่อยโครต ๆ เห็นอีกที่รถออกไปแล้วครับเซ็งจิตเลย อดเอารูปสวย ๆ มาโชว์ดันเลยครับ 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 30 พฤศจิกายน 2557 ครับ

กะทิหกลงพรมพื้นตรงฝั่งคนนั่งครับ จบที่ 2000 ฿
สวัสดีครับ หายไปหลายวันนะครับ เนื่องจากเป็นวันสำคัญวันหนึ่งเลยของคนไทยทั้งชาติ คือ วันพ่อหลวง ของคนไทยนั้นเองก็คงได้ออกไปต่างจังหวัด กลับบ้านกันไปไหว้พ่อผู้ที่ให้ชีวิตเรามาดูแลเรามาตั้งแต่เด็กนะครับ พูดแล้วคิดถึงพ่อขึ้นมาน้ำตามันก็ไหลนะครับ เข้าเรื่องดีกว่าครับ รถคันนี้เข้ามาฟอกพรมพื้น เพราะทำน้ำกะทิหกใส่ตรงพื้นพรมครับ ลูกค้ารีบเอาเข้ามาที่ร้านเพื่อที่จะให้ทำความสะอาดให้ทัน 55555 แต่เสียใจด้วยครับ พรมรุ่นนี้ไม่มีบล็อกกาวครับเป็นพรมปั๊มขึ้นบล็อกมาเลย จะแต่ใยแก้วซับเสียงด้านล่างเท่านั้นครับ 55555 เป็น HONDA JASS ปี 2014 ครับ 55555 ไม่มีอะไรที่ร้านนี้ทำไม่ได้ครับ 555555 ตกลงราคาจบที่ 2000 บาท ครับ โอเคเลยครับพี่ทำเลย ถามต่อเลยว่า รถต้องใช้ไหมครับ อืมใช้ครับพี่ โอเคเดียวผมประกอบเบาะนั่งตัวเดียวไปให้ก่อนนะครับ เพื่อเอารถไปใช้งานได้ตามปกติ ครับผม พอเริ่มรื้อ ก็เจอของดีเยอะเลยครับ 55555 ลูกค้าบอกหกหน่อยเดียวนะนี้ เปียกยันพรมกันเสียงที่ติดกับไฟว์วอร์ ก็ต้องเอาน้ำมาราดให้เปียกก่อนครับ เพราะไม่งั้นมีกลิ่นแน่นอนครับ ก็เอาน้ำมาล้างพื้นล่างพร้อมบีบไล่น้ำกะทิออกมาให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ครับ เพราะเดียวงานจะเข้าเอา 55555 ก็ทำความสะอาดภายในเรียบร้อยแล้วถึงใส่เบาะให้นำรถเอาไปใช้งานก่อน แล้วก้บอกลูกค้าด้วยว่าทำยังไงก็ได้ให้ตรงนี้แห้งให้ได้นะครับ ถ้าไม่แห้งเวลามาถึงผมมันจะเสียเวลาไปอีกมากเลยที่เดียวเพราะว่าต้องเอารถไปใช้นะครับ ลูกค้าก็เข้าใจดี โอเคประกอบรถให้เอาไปใช้ก่อน ในส่วนของพรม ถึงขั้นเอาน้ำร้อนต้มเดือด ๆ เนี่ย 4 หม้อนะครับที่ใช้ราดพื้นพรมเพื่อไล่ความมันของน้ำกะทิออกให้หมดไม่งั้นเดียวจะมีปัญหาครับ ทั้งน้ำยาน้ำแรงดันสูงฉีดไล่ออกให้หมดครับ แต่อย่างที่บอกเอาไว้นานแล้วครับว่า ความมันเมื่อเข้าไปอยู่ในใยผ้าแล้วโอกาสที่จะเอาออกให้หมด ไม่มีทางครับ 55555 ใช้ทั้งเครื่องดูด ทุกวิถีทางเลยดีกว่าครับ 555555 จะมีภาพแสดงให้เห็นครับว่าไขมันเยอะขนาดไหนครับ 55555 ก็ทำสะเรียบร้อยแล้ว ก็รอรถเข้ามาประกอบอย่างเดียว พอถึงเวลาลูกค้าก็เอารถเข้ามาประกอบครับ จัดไปทำคนเดียวขอบอกครับเพราะเป็นวันหยุด เด็ก ๆ ไม่มีใครอยู่สักคน ต้องมาทำให้ลูกค้าในวันที่ 5 ธันวาคม 2557 ครับ 555555 บริการทุกสภาวะการณ์ครับ 5555555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 3 ธันวาคม 2557 ครับ เสร็จ วันที่ 5 ธันวาคม 2557 ครับ

มาจากสนามหลวงครับ เพื่อมา ขัด - เคลือบสี ด้วย 3M มารีนครับ
สวัสดีครับ มาแล้วครับผลงานที่รอคอย 55555 หายไปหลายวันครับเพราะงานมันเข้าตลอดเลยครับ เลยไม่มีเวลามาลงผลงาน ต้องหาเวลาว่างส่วนตัวมาลงสะหน่อยแล้วครับ คือวันหยุดของร้าน 55555 จัดไปครับเดียวหยุดก็เหมือนไม่ได้หยุดครับผม 55555 ว่างกับใครเขาไม่เป็นสะด้วยสิครับ 55555 เข้าเรื่องดีกว่าครับ ลูกค้าท่านนี้ได้โทรมาถามก่อนหน้านี้แล้ว ( ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับลูกค้าเยอะครับ ) พอมาถึงร้านก็ให้เดินมาดูที่รถเลยครับว่าต้องทำอย่างไรบ้าง เป็นรถอยู่แถว สนามหลวง ครับ มาถึงที่นี้เลยก็จัดให้ครับ เพราะว่าลูกค้าบอกว่า เป็นรถใหม่อยู่เลยครับพี่ แต่มีรอยขนแมวบานตะเกียงเลย จะขัดออกไหมครับ ออ ออกสิครับ ไม่ต้องห่วงถ้าเป็นรอยขนแมวนะ แต่ถ้าเป็นรอยลึก ๆ ถึงเนื้อสีแล้วนั้นนะไม่ออกแน่นอนครับ พอดูเสร็จเรียบร้อยจบที่ 2200 ฿ ครับ โอเคพี่เดียวจะมี ฟอร์จูนเนอร์มาทำอีกคันนึ่งนะครับ ทำพร้อมกันทั้ง 2 คันเลย เอาครับผม สักพักก็ขับรถเข้ามาอีกคันตามที่ลูกค้าบอกจริง ๆ ครับ และก็ให้ตีราคาก่อนเลย เดินดูเรียบร้อยก็บอกราคาไปเรียบร้อย ก็เริ่มลงมือทำคัน PRIUS ก่อนเลยครับแยกร่างกันแทบไม่ทัน 55555 เพราะยังติดคันที่ฟอกเบาะอยู่อีกคันนึ่งอีกครับ 555555 งานใหญ่ ๆ อย่างนี้สิช๊อบ ชอบ ก็ทำกันเต็มฝีมือเลยครับทุกคัน ต้องออกไปดีทุกคันครับ 55555 คันนี้ก็ลงมือเหมือนเดิมครับไม่ต้องมีขั้นตอนอะไรทั้งมันเป็นเรื่องไร้สาระครับ ทำมาเป็นแบ่งขั้นตอนโน้น ตอนนี้ 55555 งานที่ทำกันอยู่นี้ก็จะไม่มีเวลาให้ทำกันอยู่แล้วครับท่าน 555555 ผมก็ไม่รู้จะเรียกให้มันยุ่งยากทำไม 55555 จัดไปครับ ล้างสีทำความสะอาดเสร็จก็นำรถมาเช็ดให้เรียบร้อยแล้วก็เริ่มเก็บงานรอบคันก่อนเลยครับด้วยน้ำยา เทวดา ครับ เอาคราบสกปราบที่ติดอยู่ออกให้หมดครับ แล้วค่อยลงยาขัดเพื่อล้างหน้าสีให้สะอาดเอี่ยมอีกที่แล้วค่อยลงตัว ชักเงาของ 3M ครับ แล้วค่อยลงยาเคลือบขี้ผึ้ง มารีน ครับ ตามด้วยน้ำยาแว็กสี ของ 3M อีกรอบนึ่ง จบเสร็จสินกระบวนการทำงานครับ ในช่วงนั้นก็โทรตามรถ โตโยต้า ฟอร์จูนเนอร์ มาครับเพื่อล้างสีรอเตรียมตัวขัดเคลือบครับ 555555 และก่อนที่จะส่งรถลูกค้าคันนี้ก็บอกให้ดูแลอย่างไรแบบไหนบ้างนะครับ เอาความจริงเข้าว่า ลูกค้าบอกคำเดียวเลยว่า เดียวอาทิตย์นึ่งผมมาล้างรถกับพี่แล้วให้แว็กด้วยครับ ถ้าไม่ไกลกันถ้ามาได้มาเลยครับเดียวผมดูแลให้ครับผม 555555 ครับพี่ เออพี่ครับคราบกาแฟตรงเสาเก่งหน้าขวาเอาออกได้ไหมครับพี่ ไหนขอดูหน่อยครับ โดนมาไม่ต่ำกว่าอาทิตย์ใช่ไหม 5555 ใช่ครับพี่ เดียวจัดให้ครับ จะลองดูนะว่าออกหมดไหมเดียวเสกคาถาก่อน 55555 แล้วก็เก็บทำความสะอาดจนเรียบร้อยไม่หลงเหลือคราบกาแฟตรงเสาเก่งหน้าขวาเลยแม้แต่น้อยครับ 5555 โหพี่ สุดยอกเลยเดียวผมแนะนำเพื่อน ๆ มาร้านพี่แน่นอนครับ ทำได้ทุกอย่างจริง ๆ 55555 ขอบคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 11 ธันวาคม 2557 ครับ

ลูกค้าที่บอกว่า มาร้านนี้แล้วจบแน่นอนครับ เอามา ขัด - เคลือบสี
สวัสดีครับ ลูกค้าท่านนี้ อยู่ตรงบางใหญ่นี้เองครับเคยเอารถ อีซูซู มิวเซเว่นตัวใหม่ล่าสุดมา ขัด - เคลือบ เพราะคำแนะนำของลูกค้าผมเองที่เป็นเพื่อนกับพี่เขา ที่บอกว่า มาร้านนี้แล้วจบแน่นอนครับ เนี่ยละครับ ทำคันแรกไปแล้วติดใจสิครับเพราะด้วยฝีมือที่แท้จริง ก็จัดไปครับ จบที่ 1800 ฿ ครับ ตอนขับรถเข้ามาไอ้เราก็นึกว่ามาล้างสีดูดฝุ่นเพียงอย่างเดียว เพราะผมเพิ่งจะล้างเสร็จแล้วก็เช็ดแห้งอยู่ เลยตะโกนถามไปว่า เคลือบ เลยไหมครับพี่ ตามนั้นจัดไปเอาให้สดให้ใสกันไปเลยนะ ได้เลยครับพี่ไม่มีปัญหาครับ 5555 จัดไปครับไม่มีอะไรมากมายครับ รูปไม่มากไม่น้อยครับพอดี ๆ ครับ 55555 เรื่องการดูแลรักษาไม่ต้องพูดถึงแล้วรู้กันอยู่ครับ 55555 ก็ดูเอาครับว่าทั้งใส ทั้งสด ทั้งฉ่ำ มันเป็นยังไง 55555 กับน้ำยาขี้ผึ้ง 3M มารีน และก็แว็กสีด้วย น้ำยาของ 3M เหมือนกันครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 12 ธันวาคม 2557 ครับ

มาจากไหนไม่มีใครรู้แต่มาขัด - เคลือบสีโดยเฉพาะครับ จบที่ 2000 ฿
สวัสดีครับ งาน ขัด - เคลือบสีแบฉ่ำ ๆ มาให้ดูกันอีกแล้วครับผม งานนี้มาในรถสไตล์ยุโรปครับ กับ FORD FIESTA S ครับ ปี 2013 จัดมาให้สวยกันไปเลย ลูกค้ามาถึงที่ร้านประมาณ 08.30 น. 55555 พอเดินมาดูที่รถ จบที่ 2000 ฿ ครับ เห็นรถเล็กแต่งานไม่เล็กนะครับขอบอก รอยขนแม่วมาทั้งคันเลย และสีออกเปลือกมุงคุดด้วย 5555555 เห็นรอยชัดมาก ต้องแก้ให้หมดให้เลือแต่ความเงางามของสีรถเท่านั้นครับ 55555 ลูกค้าโอเคจัดไปครับ ก็ลงมือทำกันเลยเพราะจะมีรถเข้ามาฟอกเบาะอีกนึ่งคันครับผม โทรมาตั้งแต่เช้าเลย แต่คันนี้ไม่ได้โทรมาครับ ขับเข้ามาหาเลยครับเพราะรู้ว่างานดี ฝีมือเด่นเป็นเช่นไร มีที่นี้ที่เดียวครับ ใน 3 โลก 55555 ( จะเวอร์ไปไหนอีกแล้วเนี่ยเรา ) ก็ลงมือล้างสี ดูดฝุ่นกันก่อนเลยครับ พอเสร็จเรียบร้อยก็ต้องเก็บทำความสะอาด คราบสกปรกที่ฝั่งแน่นอนต่าง ๆ ไม่ว่าจะเป็นคราบแมลง ยางมะต่อย ยางไม้ เก็บหมดครับที่นี้ ไม่มีการแยกแยะประเภทในการทำครับ คิดโน้น คิดนี้ ไม่ใช่ที่ร้านโดยเด็ดขาดครับ ที่เดียวจบครบทุกอย่างครับผม จัดไปอย่างละมุนละมอม ครับ 55555 เล่นเอาหลายชั่วโมลอยู่เหมือนกันครับ แต่ผลงานที่ออกมาแล้ว เงางามแน่นอนครับ ดูเอาได้จากรูปที่ลงเอาไว้เลยนะครับ 555555 และพอถึงเวลาที่ได้ส่งรถให้กับลูกค้าก้บอกวิธีการดูแลว่าต้องทำอย่างไรเป็นแบบไหน จนเสร็จเรียบร้อย ลูกค้าบอกคำเดียวว่าสุดยอดเลยครับพี่ เดียวผมแวะมาที่ร้านพี่เนี่ยละครับ 555555 ขอบคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับลูกค้าให้ความไว้วางใจกับททางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 20 ธันวาคม 2557 ครับ

มาถึงก็บอกเลยล้างห้องเครื่องด้วยนะครับ
สวัสดีครับ งานล้างห้องเครื่องครับทางร้านเรามีมาให้ชมอยู่เรื่อย ๆ ครับท่าน คันนี้ก็อีกคันนึ่งที่เข้ามาช่วงเที่ยงถ้าจำไม่ผิดนะครับ 55555 จัดไปอย่าให้เสียครับเมื่อลูกต้องการความสะอาดก็ต้องจัดให้สะหน่อยครับ 555555 เล่นเอี่ยมอ่องอรทัยเลยครับ 555555 ล้างเสร็จเปิดโชว์ได้ไม่อายใครครับขอบอก ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 25 ธันวาคม 2557 ครับ

ลูกค้าขอร้องให้มาทำวันจันทร์ครับ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น 4500 ฿
สวัสดีครับ มาแล้วครับมาแล้วผลงาน ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น เนื่องด้วยลูกค้าขอร้องให้มาทำในวันจันทร์ครับ เพราะรถไม่ว่างเลย เอาจัดไปครับ เมื่อลูกค้าขอทางร้านเราจัดให้ครับ มาทำวันจันทร์วันหยุดของร้าน แต่เห็นความสำคัญของลูกค้าครับ และอีกอย่างใกล้ปีใหม่แล้วครับ ทำให้ลูกค้าสะหน่อยครับ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น จบที่ 4500 ฿ ครับ โอเคจัดไปครับ ก็ลงมือทำกันเลยและวันนั้นรับรถแค่คันนี้คันเดียวด้วยครับ ไม่รับทำคันอื่นเลยครับ 555555 ลูกค้าที่เป็นลูกค้าประจำเห็นมาเปิดที่ร้านเข้ามาอกหักกันเป็นแถวครับ เพราะไม่ได้รับล้างเลยสักคันเดียว ผมก็ต้องขอประทานโทษด้วยครับ เพราะรับทำคันเดียวก็จะไม่ทันอยู่แล้วครับมาทำกันแค่ 3 คนครับ เลยไม่กล้ารับงานอื่นเพราะกลัวทำออกไปแล้วไม่ดี เดียวจะเสียชื่อร้านหมดครับ ก็ลงมือทำกันอย่างเต็มที่เพื่อให้เสร็จทันเวลาครับ และก็ได้คุยกับลูกค้าว่าต้องทำอะไรบ้างเรื่องของเรื่อง ลูกค้าพึ่งซื้อรถต่อมาจากคนรู้จักครับ ผมได้ยินราคาแล้วโหสูงไปไหนเนี่ย รถปีนี้ไม่น่าเกินเลยนะครับ แสนห้าก็เก่งแล้วครับ เพราะเก่าพอสมควรและที่สำคัญเจ้าของเก่าไม่ได้รักษาเลย ต้องมาบูรณะอีกเยอะครับ ก็แนะนำไปว่าต้องทำอะไรบ้างเกี่ยวกับเครื่องยนต์ ช่วงล่างทั้งหมด ส่วนภายในทีร้านผมก็จัดการให้ได้มากเท่าที่จะมากได้ครับ ก็ทำกันจนเสร็จเรียบร้อยดีถึงเวลาส่งรถ ลูกค้าเห็นแล้วยิ้มเลยแต่ผมนี้อยากจะทำให้ดีกว่านี้แต่เสียดายภายในเก่ามากไปหน่อยเลยต้องทำเท่าที่ทำได้ครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 29 ธันวาคม 2557 ครับ

ต้องการเอาแผ่นฉนวนกันความร้อนของเก่าออกเพราะกลิ่น จบที่ 9000 ฿
สวัสดีครับ ห่างหายไปนิดนึ่งครับ งานมันเยอะ ไม่ค่อยจะว่างลงงานเท่าไรเลยครับ ผมเอาแต่งานใหญ่ ๆ ลงนะครับ เพราะบ้างงานนั้นถ่ายแล้วถ่ายไม่ทันบ้าง 555555 งานเข้าตลอดเลยครับ แต่งานนี้ใหญ่มาก ๆ ครับ 55555 อยากรู้แล้วสิว่างานอะไร งานนี้ไม่ทำมาดาแน่นอนครับ เพราะเจ้าของรถขับรถเข้ามาหาผมตั้งแต่ก่อนปีใหม่อีกครับ เพื่อที่จะเข้ามาทำการฟอกทำความสะอาดภายในทั้งหมดครับ แต่ดันมาเจอของจริงครับ 55555 ไม่ใช่สักแต่ว่าทำเอาเงินเพียงอย่างเดียวแล้วกลิ่นก็ไม่หายอีกต่างหากครับ 555555 งานนี้เป็นงานถอดรื้อคอนโซลหน้าทั้งหมดเพื่อที่จะเอาแผ่น ดั้มปิ้งที่ติดกับไฟร์วอล์วภายในรถที่มันมีกลิ่นเป็นเอกลักษณะเฉพาะตัวไปแล้วครับสำหรับ FORD FIESTA น่าจะปี 2011 ถ้าจำไม่ผิดนะครับ กลิ่นจะเหมือนกับในรถเบนส์ บีเอ็มดับบิว เหมือนกันหมดครับ เพราะฉนวนกันเสียงและความร้อนที่ผลิตขึ้นมาจาก ฟองน้ำและยางมะตอยเพื่อที่จะเก็บเสียงได้ดีที่สุด แต่กลับกลายเป็นผลเสียต่อสุขภาพในด้านของกลิ่นนั้นเอง ก็เลยจต้องบอกลูกค้าไปว่างานใหญ่นะครับงานนี้ค่าใช้จ่ายไม่น้อยเลยที่เดียวเพราะต้องล้างตู้แอร์ไปเลยที่เดียวในตัวครับ และคอยรื้อแผ่นดั้มปิ้งของเก่าออกมาแล้วก็เอาแผ่นดั้มปิ้งอันใหม่ใส่เข้าไปด้วย ไม่งั้นเดียวจะมีเสียงรบกวนครับ และถ้าฟอกพรมไปด้วยเลยละครับพี่ ออได้ครับดีสิครับจะได้จบเลยที่เดียวเพราะกลิ่นพวกนี้มันฝั่งทุกที่ครับ 55555 เท่าไรครับพี่เอาแบบเหมามาเลยครับรวมค่าแผ่นดั้มปิ้งด้วยนะครับ 555555 ขอคิดก่อนนะครับงานหินแน่นอนงานนี้ไม่ล้อเลยที่เดียวใช้เวลาเท่าใดครับพี่ผมจะได้เตรียมตัวถูกช้าสุดไม่เกิน 2 วันครับ เร็วสุดวันเดียวครับ 555555 พี่ผมนะให้เวลาได้เต็มที่เลยครับไม่รีบอยากได้งานออกมาดี ๆ ครับ แน่นอนอยู่แล้วครับ เอางี้พี่เพื่อความสบายใจครับ ผมวางเงินเอาไว้ก่อนเลย เอางั้นเลยหรอครับ ใช่ครับพี่ ทางพี่จะได้สบายใจว่าผมทำกับพี่แน่นอนครับ ( โหสุดยอดเลยครับลูกค้าคนนี้ อย่างนี้สิครับคนจริงแน่นอนครับ ไม่ใช่พวก.............. นะครับไม่อยากจะพูดลดตัวเองไปแรกกับเกลือครับ 5555555 ) อืมคิดเรียบร้อยแล้วครับผมขอจบงานที่ไม่เกิน 9000 บาทครับ ไหวไหมครับ อืมไหวครับแต่พี่ต้องแถมให้ผมนะครับ ออได้เลยครับจัดไปอย่างแรงเลย ล้างห้องเครื่องให้ สปาโอโซน ให้ว่าง่าย ๆ ครับเครียร์ให้ทั้งคันเลยครับ 55555 โอเคครับพี่เพราะเห็นพี่พอทำงานใหญ่แล้วแถมให้เยอะจังเลย ครับผม อย่างนี้ละครับผมเป็นแบบนี้มานานแล้ว 555555 งั้นเดียวโทรนัดกันมาอีกที่นึ่งนะครับพี่เดียวผมวางเงินมัดจำเอาไว้ก่อนเลยครับ 5000 บาท ครับผม โอเคครับขอบพระคุณครับ และก็ได้ฤกษ์งามยามดีหลังปีใหม่ เพิ่งจะว่างเว้นจากการทำงานมานั้นเองครับ 55555 ก็นัดวันและเวลาเรียบร้อยเลย และก็มาตามนัดครับผม จัดไปครับเอาให้สะอาดกลิ่นจะต้องหมด ทั้ง ฟอกพรมพื้น รื้อคอนโซนหน้า ล้างตู้แอร์ และเอาแผ่นฉนวนของเก่าออก และเป็นสาเหตุที่ทำให้เกิดเรื่องของกลิ่นขึ้นมาครับ และก็ทำไปเรื่อย ๆ ทำกันจนเสร็จเรียบร้อยดี แต่ยังมีกลิ่นอยู่หน่อย ๆ ครับ เพราะมันต้องมีฝั่งกันบ้างแต่พอใช้ ๆ ไปก็จะหมดไปเองครับ 5555555 จัดการสะเรียบร้อยเหมือนเดิมทุกอย่าง ปูพรมพื้นกันเสียงให้ใหม่อีกด้วยครับ พอถึงเวลาลูกค้ามารับรถ ก็เปิดรถดมกลิ่นก่อนเลยครับอันดับแรก พอใจเป็นอย่างมากเลยครับ ผมพอใจมากเลยครับพี่ 55555 เพราะต้องทนดมกลิ่นมานานมากเป็นปีนะครับ สบายใจแล้วครับ พี่เอาไปโพสในเวปของฟอดร์ เฟียร์ตาคลับสิครับพี่ รับลองมากันอีกเยอะแน่นอนครับ เพราะว่าเขากำลังหาคนที่สามารถทำได้ครับพี่ เดียวจะโพสเลยว่ากลิ่นหายแล้ว จบที่ร้านของพี่เนี่ยละครับ 55555 และอีกที่ ที่จะล้างตู้ โอ๊ตไม่ต้องรีบแล้วครับนานเลยละคราวนี้ กลิ่นที่มันเกิดเนี่ยจากฉนวนกันความร้อนที่แกะออกมาเนี่ยละครับสบายใจได้เลยครับ ขอบคุณมากครับพี่ และก็อย่างที่บอกครับ การที่จะฟอกพรมพื้น หรือจะฟอกเบาะนั้น จะได้ความสะอาดและเรื่องของกลิ่นที่ฝั่งอยู่ออกไปได้โดยเป็นธรรมชาติครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 11 มกราคม 2558 เสร็จวันที่ 13 มกราคม 2558 ครับ

โทรแล้วมาเลยครับ ฟอกพรมพื้นเพื่อขจัดกลิ่นอับ จบที่ 2900 ฿
สวัสดีครับ มาแล้วครับกับงาน ฟอกพรมพื้นเพราะกลิ่นอับ ลูกค้าโทรมาถามเสร็จก็นำรถเข้ามาให้ทำความสะอาดกันเลยครับ จัดไปครับ จบงานที่ 2900 บาทครับ แต่ลูกค้ามาเอาถึงที่ร้านตอน บ่ายกว่า ๆ ครับ ลูกค้าบอกว่าทิ้งรถไว้ให้เลยผมไม่รีบครับ ทำให้หายหน่อยเหม็นอับมากเลยตอนนี้ ครับผม ก็จัดการลงมือกันเลย รื้อชิ้นส่วนภายในออกให้หมดเพื่อที่จะเอาพรมพื้น มาฟอกทำความสะอาดให้เอี่ยมกันไปเลยครับ แต่ตอนที่กำลังรื้อพรมออกมานั้นเจอทันที่ครับน้ำอยู่ใต้พรมพอดึงพรมพื้นขึ้นมาเท่านั้นละครับกลิ่นเหม็นเน่าของพรมผ้าห่มกับน้ำเน่าที่ขังมานานมากออกมากลิ่นโชยขึ้นมาทันที่ครับ 555555 เอาอีกแล้ว เดียวโทรบอกลูกค้าก่อนเลยครับ ก็แจ้งรายละเอียดให้ทราบเลยว่าเป็นเพราะสาเหตุใด มายังเพราะอะไร 55555 ในที่สุดต้องเปลี่ยนพรมผ้าห่มใต้พรมพื้นออกทั้งหมดแล้วปูใหม่ทั้งคัน เพื่อซับเสียงไม่ให้เข้ามาครับ และก็ต้องทำความสะอาดพื้นให้เรียบร้อย ขจัดกลิ่นเหม็นเน่าของน้ำที่ขังอยู่ออกไปให้หมดครับ 555555 จัดไปครับและก็ทำกันจนเสร็จสิ้นภาระกิจ ปูพรมผ้าห่มใหม่ทั้งคัน และก็เริ่มประกอบให้เข้าที่เข้าทางเหมือนเดิมครับผม 555555 พอทำเสร็จเรียบร้อย แถมล้างห้องเครื่องให้กับ สปาโอโซน อีกตากหากครับ เพื่อขจัดกลิ่นอับในตู้แอร์ให้เรียบร้อย รอเวลาที่ลูกค้ามารับรถครับ พอถึงเวลาที่ลูกค้ามารับรถแล้วนั้น ลูกก็เดินดูสำรวจความเรียบร้อย กลิ่นหอมระรื่นกันไปเลยครับผม ขอบคุณมากเลยครับสะอาดเอี่ยมจริง ๆ ครับผม ขอบคุณครับ และก็อธิบายให้ลูกค้าฟังว่าแป็นอย่าไรแบบไหน เรียบร้อยดีแล้วส่งรถครับผม 555555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 12 มกราคม 2558 ครับ

มาตามเวปเพิ่งจะรู้ว่าอยู่ใกล้บ้านครับ ล้างห้องเครื่อง
สวัสดีครับ งานล้างห้องเครื่องมากันอีกแล้วครับท่าน 55555 ลูกค้าบอกว่ามาตามเวปเลยนะเนี่ย แต่ที่ไหนได้ละอยู่ใกล้บ้านหนูนี้เอง 55555 พี่ค่ะยังรบกวนทำความสะอาดห้องเครื่องด้วยนะครับ ออได้ครับ โหรู้อย่างนี้มาตั้งนานแล้วหาร้านที่ล้างได้ขนาดนี้ยากมาก ๆ ครับผม เดียวเงินเดือนออกแล้วจะมาให้พี่ ขัดสีด้วยค่ะ ขอบพระคุณครับ เดียวผมเอารถไปล้างก่อนดีกว่างานยิ่งเยอะ ๆ อยู่ครับ 55555 พอล้างทำความสะอาดเสร็จก็ไปเรียกลูกค้าออกมารับรถครับ พอเดินมาถึงที่รถ ก็เลยถามราคาขัดเคลือบสี เท่าไรค่ะพี่ อืม ละอองสีด้วย งานหินนะเนี่ยเดียวนะครับ เอางี้ ผมให้ได้ที่ 3800 บาท ครับ เพราะทั้งคันเลยด้วย และสีดำอีกต่างหาก เอาน่าผมทำราคานี้ให้ได้ครับกับงานเหมือนรถใหม่ป้ายแดง จะได้ประเดิมน้ำยาที่สั่งมาจาก อเมริกา โดยตรงเลยตัวแรงครับรอยขุดขีดหายหมดแน่นอนครับ และเงาฉ่ำสุด ๆ เลยครับ 55555 เดียวหนูรอเงินเดือนออกก่อนนะค่ะพี่ 55555 อะไรจะขนาดนั้นครับ 555555 โอเคเรียบร้อยแล้วนะครับค่ะพี่ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 25 มกราคม 2558 ครับ

จัดไปกับงาน ล้างห้องเครื่องครับ จบที่ 200 ฿
สวัสดีครับ งานล้างห้องเครื่องมากันอีกแล้วครับ 5555 เปิดมานี้โหได้ใจเอาไปเลยครับท่าน ฝุ่นเต็มห้องเครื่องเลยที่เดียว ลูกค้าตอนแรกบอกว่ามาล้างห้องเครื่องเพียงอย่างเดียว คุยไปคุยมา เลยล้างสีดูดฝุ่น ล้างห้องเครื่องด้วย ก็จัดไปครับลูกค้าก็มาตามเว็ปเนี่ยละครับ ล้างสะเกลี้ยงกันไปเลยและต้องสะอาดด้วยครับ 5555ื และก็ได้คุยอะไรเกี่ยวกับเรื่องของเครื่องยนต์อีกนิดหน่อยครับ 55555 จัดไปครับ 5555 และก็ทำจนเสร็จเรียบร้อยดีได้รับความสะอาดจากร้านไป และความเงางามสะดุดตาเป็นยิ่งนัก 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 31 มกราคม 2558 ครับ