เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Dhipaya_Mazda2_03
TTS Aeropart Tai
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

-->
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/Mazda2ThailandClub/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Mazda2Thailand พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายการ์ด เนวิเกเตอร์ skyactiv แท้ศูนย์ 10,000 บาท จาก ปกติ 12,840 บาท 0997616729  (อ่าน 3717 ครั้ง)

ออฟไลน์ อี๊ดมาสด้า

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 5415
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: อี๊ด
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ขายการ์ด เนวิเกเตอร์ skyactiv แท้ศูนย์ 10,000 บาท จาก ปกติ 12,840 บาท 0997616729 อี๊ดครับ สินค้าไม่เคยถูกใช้งาน มีชิ้นเดียวครับ ขอรูปทางลายได้ครับ Line : aeedmazda2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ย. 2015, 14:59:44 โดย อี๊ดมาสด้า »

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ Mazda2Thailand พร้อมหมายเลขสติ๊กเกอร์ No. ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ bankzxcvb

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3448
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: bank
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
แนะนำว่าอย่าใช้ครับ ให้ก๊อปปี้ไว้ แล้วเอาอันที่ก๊อปไปใช้ พอใช้ได้ปุ๊ป ไปซื้อเอสดีการ์ดเพิ่ม แล้วก๊อปจากต้นฉบับอีก แล้วเอาการ์ดที่ก๊อปไว้มาขาย 500-800 น่าจะมีคนซื้อไม่ต่ำกว่า 20 อัน  :emo_069: :emo_069: :emo_069: :emo_069: :emo_069: :emo_069: :emo_069:

ใครสนเหมือนผมลงชื่อเลย อิอิ 5555+
****เตือนไว้ก่อนนี่มันละเมิดลิขสิทธ์นะ****

****เตือน 2 *****
ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วย

การ์ดของมาสด้าถ้านำไปใส่รถแค่ครั้งเดียว มันจะไม่สามารถไปใช้กับคันอื่นได้เลย
ถ้าใครต้องการซื้อการ์ดต่อจากคนอื่นต้องลองกับรถของตนว่าใช่ได้เท่านั้นจึงซื้อ ห้ามซื้อทางไปรษณีย์เด็ดขาด นัดพบเท่านั้นนะครับ
แต่เจ้าของจะขายก็ต้องมั่นใจนะครับว่าเค้ายัดเข้ารถไปแล้วเค้าจะซื้อคุณ
ถ้าให้ดีไปที่ศูนย์ ให้เค้าลองระบบนำทางให้แน่ใจว่าซื้อค่อยขายนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ย. 2015, 18:13:14 โดย bankzxcvb »

ออฟไลน์ maxza003

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 6151
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: max
สนใจลงชื่อครับ

ออฟไลน์ sathienh

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 5203
  • จังหวัด: เชียงราย
  • ชื่อเล่น: เถียร
ไม่ต้องลงชื่อ ทำไม่ได้หรอกครับ พอเอาไปใส่รถแล้ว mzd ของรถ มันจะเขียนไฟล์ลง sd card แล้วมันต้องเอามาลงทะเบียน กับอัพเดตแผนที่ในคอมพิวเตอร์ผ่านอินเตอร์เน็ตครับ คราวนี้พวกที่ได้ copy ไปก็จบเห่ (สรุป 1 sd card ต่อ รถ 1 คัน mazda มันไม่โง่หรอกครับ)

ออฟไลน์ bankzxcvb

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3448
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: bank
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
ไม่ต้องลงชื่อ ทำไม่ได้หรอกครับ พอเอาไปใส่รถแล้ว mzd ของรถ มันจะเขียนไฟล์ลง sd card แล้วมันต้องเอามาลงทะเบียน กับอัพเดตแผนที่ในคอมพิวเตอร์ผ่านอินเตอร์เน็ตครับ คราวนี้พวกที่ได้ copy ไปก็จบเห่ (สรุป 1 sd card ต่อ รถ 1 คัน mazda มันไม่โง่หรอกครับ)

ใช่ครับไม่ผิดเลย แต่ถ้าไม่อัพแผนที่หละครับ ใช้เท่าที่มีก็พอนะผมว่า

Tags: